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TAARIFA KWA UMMA 

 
Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inautangazia Umma kuwa awamu ya 

kwanza ya Udahili wa wanafunzi wanaotarajiwa kujiunga na masomo ya 

shahada za awali ulimalizika tarehe 30 Agosti 2017. Tume inawaarifu kuwa 

imekamilisha zoezi la uhakiki wa  majina ya waombaji wote walioomba  

kujiunga na Vyuo vya Elimu ya Juu kwa mwaka wa masomo wa 2017/18. 

 

Hata hivyo kutokana na waombaji wengi kutochaguliwa kutokana na sababu 

mbali mbali, Tume inatangaza kuwa itafungua maombi kwa awamu ya pili 

kuanzia tarehe 4 hadi 10 Octoba 2017 ili kuruhusu makundi yafuatayo kuomba 

udahili: 

• Waombaji watakaokuwa wamekosa nafasi kwenye awamu ya kwanza; 

• Waombaji wa kidato cha Sita walioshindwa kuomba katika awamu ya 

kwanza; 

• Waombaji wenye vigezo vya Stashahada walioshindwa kupata Namba 

ya Uhakiki wa Tuzo (AVN); 

• Waombaji ambao wamemaliza mitihani ya “Cambridge” mwaka 2017 

na matokeo yao yameshatoka; na 

• Waliokuwa wanafunzi wa vyuo vikuu watakao kuwa na uthibitsho 

toka vyuo vyao vya awali. 

Aidha Tume inapenda kusisitiza kuwa utaritibu wa kutuma 

maombi ni ule ule uliotumika katika awamu ya kwanza ya Udahili.  
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