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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA 

TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA 

 
 

Dar es Salaam, 13 Julai, 2023 

 

TANGAZO 

MNADA WA HADHARA 
 

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania 

(TCU) itauza kwa njia ya mnada wa hadhara mali chakavu vikiwemo vifaa 

mbalimbali kama vile vifaa vya tehama (laptops, monitors na printers), 

samani za ofisi zilizopo katika kiwanja cha Tume kilichopo Mtaa wa Uporoto, 

Ursino Estate Plot No. 59 eneo la Morocco, Dar es Salaam, Jumatano tarehe 

26/7/2023 kuanzia saa 4:00 asubuhi. 

 
 

MASHARTI YA MNADA 
 

1. Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo.   
 

2. Kwa kila kifaa (vifaa) vya tehama, samani za ofisi na vifaa mbalimbali vya 
ofisi, mnunuzi atalipia asilimia mia moja (100%) ya thamani ya kifaa/vifaa 
atakavyonunua na atapaswa kuchukua/kuondoa kifaa/vifaa hivyo siku ya 
mnada. 

 
3. Ruhusa ya kuangalia mali zinazokusudiwa kuuzwa itatolewa siku tano (5) 

kabla ya terehe ya mnada, kuanzia saa 3:00 asubuhi hadi saa 9:00 
mchana. 

 

 

    Imetolewa na:  
 

     KATIBU MTENDAJI 

     TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA 
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