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       JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA 

TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA 

 

 

Dar es Salaam, 19 Oktoba, 2024 

 

TAARIFA KWA UMMA 

KUKAMILIKA KWA AWAMU YA TATU YA UDAHILI WA 

SHAHADA YA KWANZA KWA MWAKA WA MASOMO 

2024/2025 

 

1.0 UTANGULIZI 

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inaufahamisha umma, Taasisi za Elimu 

ya Juu na wadau wa Elimu ya Juu ndani na nje ya nchi kuwa udahili katika 

Awamu ya Tatu na ya mwisho kwa ngazi ya Shahada ya Kwanza katika 

Taasisi za Elimu ya Juu nchini kwa mwaka wa masomo 2024/2025 

umekamilika. Majina ya waliodahiliwa katika Awamu ya Tatu yanatangazwa 

na vyuo husika.  

 

2.0 WAOMBAJI WALIODAHILIWA KATIKA CHUO ZAIDI YA KIMOJA 

Waombaji waliodahiliwa katika chuo zaidi ya kimoja katika Awamu ya Tatu na 

wale ambao hawakuweza kuthibitisha udahili katika awamu zilizopita, 

wanapaswa kuthibitisha udahili wao katika chuo kimojawapo kuanzia 

tarehe 19 hadi 21 Oktoba, 2024. Uthibitisho huo unafanyika kwa kutumia 

namba maalum ya siri iliyotumwa kwa ujumbe mfupi kupitia namba zao za 

simu au barua pepe walizotumia wakati wa kuomba udahili. Wale ambao 

hawatapata kwa wakati ujumbe huo, wanashauriwa kuingia kwenye mifumo 

ya udahili ya vyuo walivyodahiliwa na kuomba kutumiwa ujumbe mfupi wenye 

namba maalum ya siri ili kuweza kujithibitisha katika chuo husika.  

Aidha, uthibitisho wa udahili ufanyike kupitia akaunti ambayo muombaji 

alitumia wakati wa kuomba udahili. Kwa urahisi wa rejea, orodha ya majina 

ya waliodahiliwa katika chuo zaidi ya kimoja inapatikana kwenye tovuti ya 

TCU (www.tcu.go.tz).  
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3.0 WITO KWA WAOMBAJI UDAHILI 

Waombaji udahili wa Shahada ya Kwanza wanakumbushwa kuwa masuala 

yote yanayohusu udahili au kujithibitisha katika chuo kimoja yawasilishwe 

moja kwa moja kwenye vyuo husika. Kwa wale ambao watapata changamoto 

katika kujithibitisha, vyuo vyote vimeelekezwa kupokea taarifa zao na 

kutafuta ufumbuzi wa haraka kwa kuzingatia miongozo na taratibu 

zilizowekwa.  

 

Imetolewa na: 
 

 

 

Prof. Charles D. Kihampa 

KATIBU MTENDAJI 

TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA  
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